Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất khu phố Vân Hòa, Ngọc Lặc, Thanh Hóa 301 triệu - 97,8 m2 full 100% thổ cư, sẵn sổ đỏ

Ngày đăng: 17/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Long Hưng - Vân Hòa 2 (Ngọc Lặc - Thanh Hóa). 1. Giá chỉ 262 triệu/lô, diện tích 93 - 108m2. 2. Đất ở đô thị - 100% đất thổ cư (Đất có sổ đỏ). 3. Đối diện Khu Liên Hợp Thể Thao Cấp Vùng (46 Ha). 4. Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng công chứng sang tên ngay! 5. Kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện: - Sát cạnh đường trục chính phố Vân Hòa (Vốn đầu tư 80 tỷ đồng). - Gần đường quốc lộ 15, kết nối 5 phút ra đường Hồ Chí Minh. 6. Tiềm năng phát triển dịch vụ du lịch sinh thái, tâm linh. - Thiền viện Trúc Lâm cách 2km. - Quần thể du lịch Hang Bàn Bù cách 2km. 7. Cách trung tâm Hành Chính 2.5km, chợ Ngọc Khê 2km. 8. Hệ thống trường học: - Trường THPT Ngọc Lạc cách 5 phút di chuyển. - Các trường Liên cấp 1,2,3 cách 7 phút di chuyển. - Các trường Mầm non tư thục cách 7 phút di chuyển. 9. Cách khu công nghiệp Ngọc Lạc 15 phút di chuyển.

Xem thêm

Liên hệ:

039 549 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,4m

Vị trí bản đồ

301 triệu

97.8 m²
3,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 15A, X. Ngọc Liên, H. Ngọc Lặc, T. Thanh Hóa

Duy Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu phố Vân Hòa, Ngọc Lặc, Thanh Hóa 301 triệu - 97,8 m2 full 100% thổ cư, sẵn sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.