Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất ngay cạnh khu công nghiệp Ngọc Lặc, tọa lạc tại trung tâm huyện, chỉ 450tr/lô 95m2

Ngày đăng: 31/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Long Phú - Quang Hưng nước đi chiến lược đón đầu tương lai Ngọc Lặc! Long Phú - Quang Hưng không chỉ là một sản phẩm bất động sản đơn thuần, đây là nước đi chiến lược đón đầu tiềm năng phát triển vượt bậc của trung tâm hành chính mới huyện Ngọc Lặc. - Vị trí kim cương Trái tim Ngọc Lặc. Tọa lạc tại trái tim huyện Ngọc Lặc, Long Phú Quang Hưng hưởng trọn lợi thế từ vị trí "vàng": Kết nối giao thông chiến lược: Nằm ngay cạnh Đại lộ Đông Tây, cửa ngõ giao thương quan trọng, và liền kề đường Hồ Chí Minh trục giao thông huyết mạch kết nối toàn huyện Ngọc Lặc. Tiềm năng phát triển vượt trội: Gần kề Khu đô thị mới, Khu thương mại dịch vụ sầm uất và Khu Công Nghiệp Ngọc Lặc. Hạ tầng quy hoạch đồng bộ: Đường nội khu được quy hoạch hoàn thiện, đường nhựa rộng 7m, cùng với vị trí gần đường Lê Niệm rộng 30m. - Tiện ích đa dạng. Trong bán kính 1km: Dễ dàng tiếp cận trường học các cấp và quảng trường trung tâm, phục vụ nhu cầu học tập và giải trí cộng đồng. Trong bán kính 3km: Gần các Nhà máy sản xuất chế biến, khu nghỉ dưỡng, khu phố sầm uất và các dự án khu dân cư lân cận, tạo nên một môi trường sống năng động và đầy đủ tiện nghi. Cách 4km: Tiếp cận nhanh chóng Bệnh viện Đa khoa Ngọc Lặc. - Pháp lý vững chắc an tâm đầu tư. Với sổ đỏ trao tay, Long Phú Quang Hưng là bảo chứng cho quyền sở hữu vững chắc, mang lại sự an tâm tuyệt đối cho các nhà đầu tư và cư dân tương lai.

Xem thêm

Liên hệ:

039 549 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

450 triệu

95 m²
4,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Hồ Chí Minh, Tt. Thị Trấn Ngọc Lặc, H. Ngọc Lặc, T. Thanh Hóa

Duy Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất ngay cạnh khu công nghiệp Ngọc Lặc, tọa lạc tại trung tâm huyện, chỉ 450tr/lô 95m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.