Tin đăng đã hết hạn.

Định cư nước ngoài cần bán 150m2 đất ở đô thị gần khu Công Nghiệp giá 370 triệu

Ngày đăng: 04/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vợ chồng tôi định cư chuyển công tác cần bán gấp lô đất đô thị Ngọc Lặc Thông tin chi tiết: - Vị trí: Ngay mặt quốc lộ 16 - Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng - Giá bán: 370tr bao chi phí sang tên - Đất đẹp rất thích hợp làm nhà vườn, homestay Liên hệ: 0918892323

Xem thêm

Liên hệ:

091 889 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

370 triệu

146 m²
2,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hồ Chí Minh, Tt. Thị Trấn Ngọc Lặc, H. Ngọc Lặc, T. Thanh Hóa
DH

DƯƠNG HOÀNG

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Định cư nước ngoài cần bán 150m2 đất ở đô thị gần khu Công Nghiệp giá 370 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.