Tin đăng đã hết hạn.

861. Mặt đường Bạch Thái Bưởi - Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng. Diện tích: 67,5m2, ngang: 5m

Ngày đăng: 08/10/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

861. Mặt đường Bạch Thái Bưởi - Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng. Diện tích: 67,5m2 ngang: 5m. Hướng: Bắc (Đông tứ trạch). Vị trí đẹp với mặt tiền 5m cùng vỉa hè hơn 10m. Giá: 164tr/m2 gia lộc. - Pháp lý: Sổ hồng chính chủ. Bảo Ngọc nhà đất đẹp 0902934078

Xem thêm

Liên hệ:

090 293 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

11,07 tỷ

67.5 m²
164 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Thái Phiên, P. Đằng Giang, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
BN

Bảo Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 861. Mặt đường Bạch Thái Bưởi - Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng. Diện tích: 67,5m2, ngang: 5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.