Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi - 375m2

Ngày đăng: 22/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi - Diện tích: 375m2 ngang 15m dài 25m - Vị trí 1 ngoặt từ trục Phượng Chi vào đến đất - View công viên cực thoáng - Thích hợp xây toà nhà văn phòng (7 tầng) hoặc biệt thự - Hướng Tây Nam - Giá: 95 triệu/m2 ~ 35.6 tỷ thoả thuận - Liên hệ: 0763375788 - Long nhà phố

Xem thêm

Liên hệ:

076 337 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

35,63 tỷ

375 m²
95,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Đông Khê, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
LL

Lã Huy Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi - 375m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.