Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc cực phẩm đẹp nhất icc quán mau lạch tray

Ngày đăng: 16/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất ICC Quán Mau Lạch Tray Hải Phòng Lô góc siêu đẹp siêu cực phẩm,không lỗi lầm phong thuỷ.dành cho Vip Hướng : Tây Bắc -Tây Nam Giá : 125 triệu/m Sổ đỏ chính chủ Diện tích : 256m (ngang 13) Lh: Văn Cường (phone,zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

093 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

31,74 tỷ

256 m²
123,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Lạch Tray, P. Lạch Tray, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
0

0936576002

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc cực phẩm đẹp nhất icc quán mau lạch tray - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.