Tin đăng đã hết hạn.

Đất 66m2 mặt đường 30m lô 26 Lê Hồng Phong hướng Tây Nam

Ngày đăng: 17/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất mặt đường đôi lô 26 Lê Hồng Phong. - Diện tích: 66m2 ngang 4.4m dài 15m. - Đường đôi rộng 30m (vỉa hè 5m) có dải phân cách. - Xây dựng tối đa 7 tầng thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng công ty. - Hướng Tây Nam. - Giá 127 triệu/m2 (8.38 tỷ) thoả thuận. Lh: Trần Thư Hoàng. BĐS Lê Hồng Phong, TĐC Hải An, Ngô Quyền.

Xem thêm

Liên hệ:

079 917 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,4m

Vị trí bản đồ

8,38 tỷ

66 m²
126,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Đông Khê, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
TH

Trần Thư Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất 66m2 mặt đường 30m lô 26 Lê Hồng Phong hướng Tây Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.