Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 66m2 Lô 26 Lê Hồng Phong (đường 30m trung tâm hành chính Ngô Quyền)

Ngày đăng: 17/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Đất 66m2 Lô 26 Lê Hồng Phong (đường 30m trung tâm hành chính Ngô Quyền) - Diện tích: 66m2 (4,4x15) khe sau 2m - Hướng: Tây Nam - Vỉa hè: 5m - Đường đôi rộng: 30m - Vị trí khu dân cư cao cấp, văn minh, nhiều tiện ích: Siêu thị, chợ, trường học các cấp. Thuận tiện di chuyển các hướng Giá đầu tư: 126 triệu /m2 (có thương lượng) ======================= Tùng Anh Land: 0797108666 - Số 26 Trần Hoàn, Hải An - TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền #Lehongphong #lo26

Xem thêm

Liên hệ:

079 710 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,4m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,32 tỷ

66 m²
126,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Đông Khê, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
TA

Tung Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 66m2 Lô 26 Lê Hồng Phong (đường 30m trung tâm hành chính Ngô Quyền) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.