Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng đất phân lô khu Vincom Lê Thánh Tông Ngô Quyền, Hải Phòng

Ngày đăng: 07/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng đất phân lô khu Vincom Lê Thánh Tông Ngô Quyền, Hải Phòng Vị trí đắc địa ngay cạnh công viên trung tâm Thông tin lô đất: Diện tích: 55m Mặt tiền: 5,5m Hướng đẹp, vuông vắn, phù hợp xây nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài Hạ tầng đồng bộ, dân cư văn minh, an ninh tốt Giá bán: 150 triệu/m (có thương lượng cho khách thiện chí) Tiện ích xung quanh: Gần trung tâm thương mại Vincom Sát công viên trung tâm lớn nhất khu vực Giao thông thuận tiện, kết nối các tuyến đường huyết mạch Liên hệ ngay: em Quang 0936577587 để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

093 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,53 tỷ

55 m²
155,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Lê Thánh Tông, P. Gia Viên, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
BP

Bđs Hải Phòng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng đất phân lô khu Vincom Lê Thánh Tông Ngô Quyền, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.