Tin đăng đã hết hạn.

Bán Lô Đất 70m2 mặt đường 30m TĐC Cây Đa, Văn Cao

Ngày đăng: 06/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Lô Đất 70m2 mặt đường 30m TĐC Cây Đa, Văn Cao - Vị trí siêu đẹp, mặt đường to vỉa hè rộng, cách đường Bạch Thái Bưởi mấy chục mét - Gần siêu thị Go, Lạc Hồng, tòa Doji, cấp 3 Trần Phú ... giao thông thuận tiện - Diện tích: 70m (Mặt tiền 5m x 14m) - Hướng: Tây Nam Gi.á: 13x tr/m (có thỏa thuận) ======================= Tùng Anh Land: 0797108666 - Số 26 Trần Hoàn, Hải An #Spcc #cayda

Xem thêm

Liên hệ:

079 710 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

9,77 tỷ

70 m²
139,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Thái Phiên, P. Đằng Giang, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
TA

Tung Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Lô Đất 70m2 mặt đường 30m TĐC Cây Đa, Văn Cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.