Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất TĐC Cây Đa (Đông Khê 2). Mặt đường trục chính bệnh viện công an. Giá hơn 5 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất TĐC Cây Đa (Đông Khê 2). Mặt đường trục chính bệnh viện công an. Giá hơn 5 tỷ - Diện tích: 67.5m² ngang 4.5m dài 15m. - Đường rộng 12m cả vỉa hè. - Trục đường thông sang Phụng Pháp, Bạch Thái Bười, 193 Văn Cao. - Hướng Tây Tứ Trạch. - Giá: 88 triệu/m². Có thoả thuận LH em Phúc Trần 0936589596

Xem thêm

Liên hệ:

093 658 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

5,94 tỷ

67.5 m²
88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Thái Phiên, P. Đằng Giang, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
TP

Tran Minh Phuc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất TĐC Cây Đa (Đông Khê 2). Mặt đường trục chính bệnh viện công an. Giá hơn 5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.