Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 67.5m2 ngang 6m trục đường 25m TĐC 226 Lê Lai

Ngày đăng: 29/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- LÔ GÓC 67,5m2 ngang 6m trục chính 25m tuyến 1 TĐC 226 Lê Lai - Vị trí kim cương tuyến 1 của Dự án, Shophouse tương lai dưới chân toà Chung cư cao cấp 41 tầng - Mặt chính quay ra đường 25m, mặt phụ đường 13.5m - Mặt chính hướng Tây, mặt phụ hướng Bắc - Quy hoạch xây 7 tầng -Giá: 150 triệu/m2 ~ 10.12 tỷ thoả thuận - Dương Minh Tiến 0949915588 chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

Xem thêm

Liên hệ:

094 991 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,13 tỷ

67.5 m²
150,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Lê Lai, P. Máy Chai, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
NT

Nhà Đẹp Minh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 67.5m2 ngang 6m trục đường 25m TĐC 226 Lê Lai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.