Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại TĐC Đông Khê 2, Bạch Thái Bưởi, Ngô Quyền, Hải Phòng, giá cực chất 7,5 tỷ, 67,5 m2

Ngày đăng: 28/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất TĐC Đông Khê 2, Bạch Thái Bưởi, Ngô Quyền, Hải Phòng với diện tích 67,5 m2, giá 7,5 tỷ VND. Ngõ vào rộng 15m, thuận tiện cho ô tô ra vào thoải mái. Mặt tiền 5m, lý tưởng cho việc kinh doanh và đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Hướng cửa chính Đông Nam, đón gió mát, ánh sáng tự nhiên. Gần bệnh viện Mắt Hà Nội - Hải Phòng, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe. Trường chính trị Tô Hiệu và 123 gym fitness & yoga gần kề, thuận tiện cho học tập và rèn luyện sức khỏe. Liên hệ ngay Nguyễn Văn Quyền qua số điện thoại 0901518008 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 151 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

67.5 m²
111,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Thái Phiên, P. Đằng Giang, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
NQ

Nguyễn Văn Quyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại TĐC Đông Khê 2, Bạch Thái Bưởi, Ngô Quyền, Hải Phòng, giá cực chất 7,5 tỷ, 67,5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.