Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm Tđc Cây Đa 62,1m2 ngang 5m hướng TTT

Ngày đăng: 16/07/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất Tđc Cây Đa 62m2 ngang 5m view thoáng Bìa đỏ trên tay đã xịt nc hoa thơm phức Hướng TTT Đường to rộng rãi Không lỗi lầm Giá tốt cực kì luôn ạ hơn 5,xx tỷ Lh : 0366866636 - Trutra Nhà Đẹp

Xem thêm

Liên hệ:

036 686 ****

Vị trí bản đồ

5,71 tỷ

62.1 m²
91,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Thái Phiên, P. Đằng Giang, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
TT

Trần Đức Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm Tđc Cây Đa 62,1m2 ngang 5m hướng TTT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.