Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán mấy lô đất tdc 226 lê lai . Có giá tốt cho đầu tư

Ngày đăng: 05/01/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tổng hợp 1 số lô siêu hót cần bán tại tái định cư 226 Lê Lai

D.tích: 48m (ngang 4 x 12) - Hướng: Đông Tứ Trạch

- Thửa 25 TDC 7 - 48m - hướng Bắc
- Thửa 7 TDC 8 - 48m - hướng Bắc
- Thửa 23 TDC 8 - 48m - hướng Nam view vườn hoa
- Thửa 11 TDC 9 - 48m - hướng Bắc

Gi.á: 8x tr/m (giá bao ra bìa có thỏa thuận)

LH:0902934078

Xem thêm

Liên hệ:

090 293 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

48 m²
86,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán mấy lô đất tdc 226 lê lai . Có giá tốt cho đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.