Bán đất chính chủ tại khốithái phúc - p.vinh lộc

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích 160.8m2 Gần trường mầm non, cấp 1, cấp 2 (500m) Gần chợ trung tâm, các siêu thị tiện ích (500m) Đường 4m thoáng Phù hợp gia đình cần xây nhà ở lâu dài Gần các khu dự án đô thị, trung tâm hành chính tỉnh

Xem thêm

Liên hệ:

094 475 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

160.8 m²
13,06 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất chính chủ tại khốithái phúc - p.vinh lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.