Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng 2 mặt tiền Khu B Phương Trang, Liên Chiểu 153m², gần biển, giá 8.85 tỷ!

Ngày đăng: 22/05/2025

7.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng độc quyền, vị trí đắc địa với 2 mặt tiền tại Khu B Phương Trang, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng. Với diện tích 153m² (ngang 6.5m), lô đất này lý tưởng để xây biệt thự, nhà phố thương mại hoặc đầu tư sinh lời.
Hướng Đông Nam và Tây Nam đón nắng sớm và gió chiều, mang lại phong thủy tốt. Vị trí lô đất vô cùng đắc địa, nằm ngay góc 2 mặt tiền đường rộng rãi, thông thoáng, trong khu dân cư văn minh, giàu có, an ninh đảm bảo, xung quanh là các biệt thự sang trọng. Chỉ vài bước chân là đến biển Nguyễn Tất Thành thơ mộng, gần chợ, trường học các cấp, bệnh viện, trung tâm hành chính và đầy đủ tiện ích trong bán kính 1-5km.
Lô đất có pháp lý minh bạch, sổ đỏ trao tay, sở hữu lâu dài, giao dịch nhanh chóng, an toàn. Nằm trong khu vực quy hoạch đồng bộ, hạ tầng phát triển, kết nối giao thông thuận tiện, được thành phố chú trọng đầu tư.
Giá bán siêu hấp dẫn chỉ 8.85 tỷ đồng cho lô góc 2 mặt tiền, diện tích lớn 153m² tại vị trí kim cương này. Liên hệ ngay Mr. Huy qua số điện thoại 0877661879 để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế.
Xem thêm

Liên hệ:

087 766 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Chiều sâu 23,54m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,85 tỷ

153 m²
57,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất nền dự án
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Đông Nam, Tây Nam
Địa chỉ
Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
SA

SÀN MUA BÁN BẤT ĐỘNG SẢN CHÍNH CHỦ- ĐÀ NẴNG-QUẢNG NAM-HỘI AN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng 2 mặt tiền Khu B Phương Trang, Liên Chiểu 153m², gần biển, giá 8.85 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.