Chào đón quý khách đến với chốn an cư lý tưởng, nơi hai lô đất liền kề tại kiệt 105 Minh Mạng

Ngày đăng: 14/05/2026

7.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Chào đón quý khách đến với chốn an cư lý tưởng, nơi hai lô đất liền kề tại kiệt 105 Minh Mạng đang chờ đón chủ nhân. Tọa lạc ngay đối diện Resoft Làng Hành Hương, chỉ cách đường chính Minh Mạng, cây xăng Cầu Lim, và Võ Văn Kiệt 100m, vị trí này là điểm đến của sự tiện nghi và đẳng cấp.
Với diện tích rộng lớn 112m2, mặt tiền 5m2, mỗi lô đất là một viên ngọc quý, sẵn sàng để bạn kiến tạo nên tổ ấm mơ ước. Hướng Đông Nam đón ánh bình minh, mang đến không gian sống thoáng đãng, tràn đầy sinh khí. Con đường bê tông 5m thông hai đầu, tạo nên sự kết nối hoàn hảo, thuận tiện di chuyển.
Khu vực xung quanh là nơi hội tụ của những biệt thự, villa và nhà cao tầng khang trang, tạo nên một cộng đồng văn minh, thịnh vượng.
Giá cả vô cùng hấp dẫn, chỉ 2.0x tỷ đồng, một mức giá không thể bỏ lỡ cho một sản phẩm chất lượng.
Hãy nhanh tay liên hệ 0769425262 gặp Lâm Phạm để được tư vấn và sở hữu ngay những lô đất tuyệt vời này.
Xem thêm

Liên hệ:

076 942 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 22,4m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2 tỷ

112 m²
17,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất nền dự án
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Minh Mạng, P. Thuỷ Xuân, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
LP

Lâm Phạm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chào đón quý khách đến với chốn an cư lý tưởng, nơi hai lô đất liền kề tại kiệt 105 Minh Mạng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.