Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất khu đô thị An Phú, phường Tân Bình, Hải Dương - mặt tiền 4.5m, hướng Nam, gần đường 52m

Ngày đăng: 23/05/2025

7.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán lô đất thuộc khu đô thị An Phú phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương.
Đất có mặt tiền 4.5m, hướng Nam, diện tích 67.5m2.
Đường kỹ thuật phía sau nhà rộng 2m, đường và vỉa hè trước nhà rộng 10.5m.
Vị trí lô đất nằm trên mặt đường Dương Quảng Hàm, gần đường 52m, khu dân cư đông đúc, gần chợ, trường học, bệnh viện và đầy đủ các tiện ích.
Giá bán 3.69 tỷ (có bớt lộc).
Liên hệ Nguyễn Ngân 0962876909 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 287 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 15m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,69 tỷ

67.5 m²
54,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu đô thị An Phú, phường Tân Bình, Hải Dương - mặt tiền 4.5m, hướng Nam, gần đường 52m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.