Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền biệt thự tọa lạc tại vị trí đắc địa, góc hai mặt tiền khu đô thị Sao Mai

Ngày đăng: 07/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nền biệt thự tọa lạc tại vị trí đắc địa, góc hai mặt tiền khu đô thị Sao Mai, hứa hẹn một cuộc sống an cư trọn đời.
Diện tích nền là 191m2, thổ cư toàn bộ.
Giá bán 5.2 tỷ (có thể thương lượng).
Quý khách quan tâm xin vui lòng liên hệ anh Hải qua số điện thoại 0888626337 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

088 862 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

191 m²
27,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất nền dự án
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Sao Mai Bến Tre, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
H

Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền biệt thự tọa lạc tại vị trí đắc địa, góc hai mặt tiền khu đô thị Sao Mai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.