Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng mảnh đất vàng thổ cư mặt phố Mỹ Đình, mặt tiền khủng, sổ vuông đẹp. Giá chỉ 130 tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mảnh đất văn phòng gpxd 10 tầng lô góc vàng mặt phố Mỹ Đình, Nam Từ Liêm. Diện tích: 209m2, mặt tiền 12,5m cực đẹp. Thiết kế: 8 tầng nổi + 1 tum + 1 hầm, thông sàn hiện đại, thang máy, PCCC chuẩn, máy phát điện, điều hoà âm trần Dauken. Lô góc 2 mặt thoáng, khu vực dân cư đông đúc trung tâm kinh doanh, văn phòng, ngân hàng. Pháp lý chuẩn: 1 sổ 1 chủ, GPXD & PCCC đầy đủ, sẵn sàng giao dịch. Hiện trạng: Đang thi công móng, 6 tháng bàn giao hoàn thiện chìa khoá trao tay. Giá chào: 130 tỷ mua ngay giai đoạn này là cơ hội vàng cho nhà đầu tư, hoàn thiện xong giá chắc chắn tăng mạnh. Toà nhà thích hợp làm trụ sở công ty, cho thuê khai thác dòng tiền cao, vị trí hiếm có khó tìm! Liên hệ: 0985473019

Xem thêm

Liên hệ:

098 547 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

130 tỷ

210 m²
619,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Mỹ Đình, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐT

Đỗ Thanh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng mảnh đất vàng thổ cư mặt phố Mỹ Đình, mặt tiền khủng, sổ vuông đẹp. Giá chỉ 130 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.