Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền tại Nguyễn Văn Giáp, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, 70 triệu/m2, 190m2

Ngày đăng: 17/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 190m2 đang chờ sổ. Giá bán 70 triệu VND/m2, phù hợp cho mọi nhu cầu xây dựng. Vị trí đất phong thủy tốt, thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh, bao gồm các siêu thị, trường học, công viên và bệnh viện, tạo điều kiện sống thuận lợi cho cư dân. Pháp lý đang trong quá trình hoàn thiện, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này! Hà Trang 0359421787

Xem thêm

Liên hệ:

035 942 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

13,3 tỷ

190 m²
70 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HT

Hà Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền tại Nguyễn Văn Giáp, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, 70 triệu/m2, 190m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.