Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Tây Mỗ, 3,8 tỷ, 38,6 m2, hàng hot giá tốt

Ngày đăng: 20/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền siêu đẹp ở Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội đang chờ đón chủ mới. Diện tích 38,6 m2 với mặt tiền 3,4m cực kỳ thuận lợi cho việc xây dựng hoặc kinh doanh. Ngõ rộng 2m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. + Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh + Phong thủy tốt, thu hút tài lộc Gần các tiện ích: + Gần trường mầm non Oxford Academy + Cách bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City không xa + Công viên Thiên Đường Bảo Sơn gần kề cho những buổi dã ngoại thư giãn Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0339358886 - Đỗ Tiến Dũng.

Xem thêm

Liên hệ:

033 935 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,4m

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

38.6 m²
98,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐD

Đỗ Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Tây Mỗ, 3,8 tỷ, 38,6 m2, hàng hot giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.