Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô đất siêu đẹp tại Quang Tiến 3 mặt thoáng vị trí đẹp khó tìm giá cực tốt 110tr/m2

Ngày đăng: 18/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Quang Tiến gần quy hoạch tuyến đường 40m, tiềm năng tăng giá cực cao. Diện tích: (bạn có thể bổ sung diện tích cụ thể). Lợi thế: Lô góc, 3 mặt thoáng cực kỳ đẹp. Giao thông thuận tiện, đường rộng rãi. Thích hợp đầu tư, phân lô, xây dựng biệt thự, nhà vườn. Khu vực đang phát triển mạnh, dân cư đông đúc. Giá bán: Chỉ 110 triệu/m2 cơ hội sinh lời cao, giá mềm so với khu vực. Liên hệ ngay: Em Lợi 0334105769 Hỗ trợ xem đất và pháp lý nhanh chóng uy tín nhiệt tình!

Xem thêm

Liên hệ:

033 410 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

49,28 tỷ

448 m²
110 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Quang Tiến, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐL

Đinh Văn Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô đất siêu đẹp tại Quang Tiến 3 mặt thoáng vị trí đẹp khó tìm giá cực tốt 110tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.