Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm Quang Tiến, Nam Từ Liêm 448m2, 1t, 14m mt 51.5 tỷ lô góc xây chung cư mini cực đẹp

Ngày đăng: 04/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí cực đẹp, gần bãi đỗ ô tô 50m, ngõ thông tứ tung. Bán đất tặng nhà, nhà hiện đang cho thuê 3tr/tháng. Trên sổ tổng 527m2, trong đó 448m2 đất ở còn lại là đất chưa được cấp giấy chứng nhận. Sổ hiện đang gửi ngân hàng, đang để ngân hàng 20 tỷ0356184717

Xem thêm

Liên hệ:

035 618 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

51,5 tỷ

448 m²
114,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quang Tiến, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
H1

Hue Huế 1982

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm Quang Tiến, Nam Từ Liêm 448m2, 1t, 14m mt 51.5 tỷ lô góc xây chung cư mini cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.