Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô đất góc sẵn 2 mặt ngõ 527m2 kích thước 30mx14m phù hợp xây chung cư dòng tiền

Ngày đăng: 03/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán lô đất góc sẵn 2 mặt đường ngõ, diện tích đất 527m2 kích thước 30mx14m phù hợp tách ra xây 6 tòa chung cư dòng tiền với diện tích mỗi căn là hơn 80m2, mặt tiền 5m. Trong đó có 1 căn góc sẽ bán có giá nhất. Tính trung bình bài toán cả đất và xây mỗi căn như sau: - Tiền đất mỗi căn: 8,59 tỷ/87m2 đất. - Tiền xây dựng 6 tầng, có thang máy, diện tích xây dựng là: 500m2 xây dựng. Tạm tính đơn giá xây dựng là 10 triệu/m2 gồm cả nội thất nên tổng tiền xây là khoảng 5 tỷ/căn. Cả tiền đất và tiền xây là: 13,59 tỷ đồng. - Số phòng: 3 phòng/ tầng. Tổng là 15 phòng khép kín với diện tích mỗi phòng là 26m2. - Số tiền thu được hàng tháng: 15x4,5 triệu/phòng= 67,5 triệu/tháng chưa tính dịch vụ. Tổng 1 năm là 810 triệu/năm. Tỷ suất sinh lời trên dòng tiền là: 6%/năm. - Đây là phương án chia thành 6 căn nhà dòng tiền. Nhưng nếu chia thành 7 căn nhà dòng tiền thì sẽ có lợi nhuận cao hơn và số tiền đầu tư cho một căn cũng sẽ thấp đi. Hoặc các cô chú anh chị có thể tăng thêm phòng/một mặt sàn để tối ưu lợi nhuận. Về chi phí xây dựng cũng có thể giảm bớt vì tầng gần như chỉ để xe. - Toàn bộ hình ảnh ở dưới là ảnh thật và thông tin thật. Liên hệ em Đạt 0937827726 để xem thực tế đất và gặp chủ nhà ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 782 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

51,5 tỷ

527 m²
97,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quang Tiến, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Nguyễn Văn Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất góc sẵn 2 mặt ngõ 527m2 kích thước 30mx14m phù hợp xây chung cư dòng tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.