Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất vuông vắn phương canh mặt tiền rộng ô tô 127m 31.5 tỷ (2tl3050409)

Ngày đăng: 27/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí trung tâm Phương Canh Ngõ thẳng rộng 5m Ô tô vào nhà, sát mặt phố. Diện tích 127m², mặt tiền rộng 5.6m, sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch. Khu vực nhiều tiện ích: gần Đại học Phenikaa, WinMart, Học viện Kỹ thuật Quân sự, các trường Tiểu học & THCS Tây Hà Nội. Hiếm có lô đất còn sót lại trong khu phù hợp xây ở, làm văn phòng hoặc căn hộ cho thuê. Liên Hệ Em Hạnh 0383367296 Chuyên BĐS Hà Nội: Cầu Giấy, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Nguyễn Hoàng, Hàm Nghi, Hồ Tùng Mậu để xem nhà ngay! Thông tin chính xác Ảnh minh họa.

Xem thêm

Liên hệ:

038 336 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

31,5 tỷ

127 m²
248,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
NHS Phương Canh Residence (Tên khác NTHome Phương Canh), Đ. 32, P. Phương Canh, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HH

Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất vuông vắn phương canh mặt tiền rộng ô tô 127m 31.5 tỷ (2tl3050409) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.