Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm đất mễ trì mặt tiền 8m vỉa hè ô tô 105.6m giá 34.5 tỷ(đtl303549)

Ngày đăng: 15/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM ĐẤT MỄ TRÌ MẶT TIỀN 8M VỈA HÈ Ô TÔ 105.6M GIÁ 34.5 TỶ(ĐTL303549) KĐT Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, Hà Nội Diện tích: 105.6m² Mặt tiền 8m Đất vuông vắn Giá chào: 34.5 tỷ Đường ô tô Vỉa hè rộng Trước thoáng vĩnh viễn Sau có khe thoáng 2m Lợi thế nổi bật: Khu vực dân trí cực cao, an ninh tốt, hạ tầng đồng bộ. Pháp lý rõ ràng: Đang HĐMB với chủ đầu tư chuyển nhượng nhanh gọn khi xây xong sẽ được cấp sổ đỏ chính chủ. Thông tin pháp lý: Hình thức: Chuyển nhượng Hợp đồng mua bán với Chủ đầu tư. Cấp sổ đỏ sau khi hoàn thiện nhà theo thiết kế phê duyệt. Liên Hệ Em Hương 0966711386 Chuyên BĐS Hà Nội: Cầu Giấy, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Nguyễn Hoàng, Hàm Nghi, Hồ Tùng Mậu để xem nhà ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 671 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

34,5 tỷ

106 m²
325,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đất mễ trì mặt tiền 8m vỉa hè ô tô 105.6m giá 34.5 tỷ(đtl303549) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.