Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí đồng me tương lai mặt phố 40m 86.5m giá 40 tỷ(đtl404550)

Ngày đăng: 16/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU VỊ TRÍ ĐỒNG ME TƯƠNG LAI MẶT PHỐ 40M 86.5M GIÁ 40 TỶ(ĐTL404550) Đồng Me Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội Diện tích sổ: 86.5m² | Thực tế: 87m² Mặt tiền rộng Vỉa hè cực thoáng Giá chào: 40 tỷ Mặt phố tương lai Vỉa hè 6m Quy hoạch đường 40m cực giá trị Ưu điểm nổi bật: Nhà thuộc diện quy hoạch mặt phố mới, đã xác định sẽ mở đường phần bị lấy 4.5m² làm vỉa hè càng tăng giá trị sau quy hoạch. Rất phù hợp xây tòa nhà văn phòng, 8 tầng thang máy, kinh doanh sầm uất hoặc giữ tài sản đầu tư lâu dài. Hiện trạng: Nhà cấp 4 đang cho thuê sửa xe, thu dòng tiền ổn định. Liên Hệ Em Hương 0966711386 Chuyên BĐS Hà Nội: Cầu Giấy, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Nguyễn Hoàng, Hàm Nghi, Hồ Tùng Mậu để xem nhà ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 671 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

40 tỷ

87 m²
459,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí đồng me tương lai mặt phố 40m 86.5m giá 40 tỷ(đtl404550) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.