Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm ! thửa đất Khu TĐC Tu Hoàng 82M*MT4,2m , đường 6m , vỉa hè KD, sổ đỏ P/L , chỉ 13,9 tỷ

Ngày đăng: 12/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Thửa đất có Vị trí rất đẹp tại khu TĐC Tu Hoàng, khu vực đang phát triển như vũ bão tại quận Nam Từ Liêm.
- Xung quanh nhiều tiện ích, Gần chợ đầu mối minh khai ,chợ nhổn, gần Metro trên cao, gần trường mầm non,
trường Liên cấp phenika ,và các trường đại học cao đẳng nổi tiếng trong nước như ĐH Công Nghiệp ,ĐH
Thành Đô, CĐ FBTvv
- Thửa đất có vỉa hè rộng 2m, trước nhà đường to ô tô tránh, ngõ thông bàn cờ, địa điểm đông dân cư vừa ở
vừa kinh doanh rất tốt
- Thửa đất có DT 82m2 , mặt tiền 4,2 m , xây nhà ở , nhà nghỉ , phòng khám, văn phòng , spa đều đẹp
- Pháp lý chuẩn sổ đỏ phân lô vuông vắn, chủ nhà thiện trí bán

Liên hệ ngay để xem nhà miễn phí 24/7, và thương lượng giá với chính chủ
Điện thoại: 0784.366.813
Mr Việt chuyên tư vấn BĐS Quận Nam Bắc Từ Liêm, Hoài Đức ,Cầu Giấy
Làm việc luôn uy tín & trách nhiệm

Xem thêm

Liên hệ:

078 436 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

82 m²
169,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm ! thửa đất Khu TĐC Tu Hoàng 82M*MT4,2m , đường 6m , vỉa hè KD, sổ đỏ P/L , chỉ 13,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.