Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền 2 mặt tiền siêu đẹp ngay trung tâm Mỹ Tho

Ngày đăng: 16/09/2025

7.4
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Alo alo, có ai đang tìm đất nền vị trí đẹp không nè? Tớ mách cho lô đất siêu phẩm tại khu tái định cư Long Hòa B, TP. Mỹ Tho đây này!

Đất nền góc 2 mặt tiền đường nhựa siêu rộng rãi và thoáng mát, diện tích 8m x 20m (160m²) tha hồ xây dựng cơ ngơi.

Hướng Đông Bắc đón gió mát lồng lộng, đất thổ cư 100%, pháp lý minh bạch, sổ hồng trao tay ngay và luôn.

Vị trí thì khỏi bàn, cách Quảng Trường Tiền Giang chỉ vài bước chân, an cư hay kinh doanh, mở văn phòng đều đỉnh của chóp.

Giá chỉ 3.350 tỷ (thương lượng nhẹ nhàng cho khách thiện chí).

Liên hệ ngay Thùy Lê qua số điện thoại 0828214439 để biết thêm chi tiết và chốt kèo nhanh kẻo lỡ nha!
Xem thêm

Liên hệ:

082 821 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

160 m²
20,94 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền 2 mặt tiền siêu đẹp ngay trung tâm Mỹ Tho - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.