Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang, 4,485 tỷ, 115m2, giá ưu đãi

Ngày đăng: 12/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền đẹp ở Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang, diện tích 115m2, giá chỉ 4,485 tỷ. Mặt tiền rộng 12m, phù hợp cho ai muốn làm ăn hay xây nhà ở. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Khu vực này sống thoải mái, gần bệnh viện quân y 120, siêu thị Bách Hóa Xanh và công viên chân cầu Rạch Miễu. Thích hợp cho những ai cần không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí, gọi 0866078124 hoặc gặp Ngọc Ngân.

Xem thêm

Liên hệ:

086 607 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,49 tỷ

115 m²
39,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang, 4,485 tỷ, 115m2, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.