Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường Phạm Hùng - Vị trí đắc địa, kinh doanh phát đạt

Ngày đăng: 29/08/2025

7.4
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất mặt tiền đường Phạm Hùng, Ấp 2, xã Trung An, TP Mỹ Tho, Tiền Giang đang chờ đón chủ nhân mới đến khai thác tiềm năng kinh doanh.
Vị trí đẹp, chỉ cách ngã ba Phạm Hùng - Nguyễn Công Bình khoảng 300m, vô cùng thuận tiện cho việc kinh doanh và phát triển sự nghiệp.
Diện tích đất rộng rãi 10m x 20m, với 95m2 thổ cư, rất phù hợp để xây dựng cơ sở kinh doanh hoặc nhà ở kết hợp kinh doanh.
Hướng Tây mang lại sự mát mẻ vào buổi sáng và ấm áp vào buổi chiều.
Giá bán: 4.29 tỷ (có thương lượng) cho những ai thực sự quan tâm và có thiện chí.
Liên hệ ngay Sơn Đào qua số điện thoại 0983969011 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

098 396 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

4,29 tỷ

200 m²
21,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường Phạm Hùng - Vị trí đắc địa, kinh doanh phát đạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.