Tin đăng đã hết hạn.

Mảnh đất Phước Thạnh, Mỹ Tho, an cư lạc nghiệp

Ngày đăng: 06/08/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng mảnh đất tọa lạc tại Phước Thạnh, thành phố Mỹ Tho.
Diện tích đất rộng rãi 6m x 40m, tổng cộng 249m2, trong đó 120m2 là đất thổ cư.
Đường đan du lịch rộng rãi, xe 7 chỗ có thể di chuyển dễ dàng.
Khu dân cư đông đúc, chỉ cách đường nhựa 50m, cách cầu Bến Chùa và Quốc lộ 1A khoảng 1km, và trung tâm thành phố Mỹ Tho 4km.
Giá bán: 900 triệu đồng. Một cơ hội tuyệt vời để sở hữu một mảnh đất đẹp với giá ưu đãi.
Liên hệ ngay 0347856591 để được hướng dẫn xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

034 785 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 40m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

900 triệu

240 m²
3,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Phước Thạnh, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang

Tuan Ken Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất Phước Thạnh, Mỹ Tho, an cư lạc nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.