Tin đăng đã hết hạn.

Đất vườn ven sông xã Phước Thạnh, gần trung tâm thành phố Mỹ Tho, diện tích 2784m2, mặt tiền 41m, giá 6,5 tỷ

Ngày đăng: 21/04/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Bán đất vườn tuyệt đẹp, có view sông thoáng đãng ngay sau đất, vị trí đắc địa tại ấp Long Hưng, xã Phước Thạnh, TP. Mỹ Tho, Tiền Giang.

Diện tích đất là 2784m2, thuộc loại đất CLN (đất trồng cây lâu năm), với mặt tiền rộng 41m.

Đường bê tông rộng rãi, xe 7 chỗ vào tận đất. Cách đường Mỹ Hưng (đường nhựa 3,5 tấn) chỉ 200m, và cách Bệnh viện Đa khoa tỉnh Tiền Giang chỉ 2km.

Vị trí vô cùng thuận tiện, gần Trung tâm dạy nghề tỉnh Tiền Giang, trường học và nhiều tiện ích khác.

Hướng Tây Nam.

Giá bán 6.5 tỷ đồng.

Liên hệ Thùy Lê qua số điện thoại 0828214439 để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

082 821 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 41m
Chiều sâu 67,9m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

2.784 m²
2,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
X. Phước Thạnh, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
TL

Thùy Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vườn ven sông xã Phước Thạnh, gần trung tâm thành phố Mỹ Tho, diện tích 2784m2, mặt tiền 41m, giá 6,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.