Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 67,4m2, mặt tiền 4,5m tại Mỹ Tho, Tiền Giang. Hướng Tây

Ngày đăng: 15/04/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu đất thổ cư tại Mỹ Tho với giá chỉ 295 triệu đồng
Diện tích đất là 67.4m2, mặt tiền 4.5m, chiều dài 14.99m, hướng Tây.
Đất đã có sổ hồng riêng, thổ cư 100. Vị trí mặt tiền đan xe ba gác, cách đường ô tô 150m, cách quảng trường Mỹ Tho 6km, và cách chợ, trường học, ủy ban khoảng 2km.
Địa chỉ tại ấp Bình Lợi, Tân Mỹ Chánh, thành phố Mỹ Tho, cách bến xe miền Tây 60km.
Liên hệ ngay 0909990937 để biết thêm chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này
Xem thêm

Liên hệ:

090 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 14,99m

Vị trí bản đồ

295 triệu

67.45 m²
4,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Hướng
Tây
Địa chỉ
X. Tân Mỹ Chánh, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
LL

Lan Lieu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 67,4m2, mặt tiền 4,5m tại Mỹ Tho, Tiền Giang. Hướng Tây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.