Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Hồ Văn Nhánh, Phường 10, thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang. Diện tích 426m2, mặt tiền 10,65m

Ngày đăng: 08/04/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng mặt tiền đường Hồ Văn Nhánh, Phường 10, thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang. Vị trí siêu đẹp, cách Quốc lộ 60 chỉ 100m, siêu thị Coopmart 200m, thuận tiện kinh doanh hoặc an cư lạc nghiệp.
Diện tích đất rộng rãi với kích thước 10.65m (mặt tiền) x 39-41m (chiều dài), nở hậu 11.28m, tổng diện tích đất ở được công nhận là 229.9m2. Với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển vượt trội, đây chắc chắn là một khoản đầu tư sinh lời hấp dẫn.
Giá bán 7.9 tỷ (thương lượng). Liên hệ ngay Thùy Lê qua số điện thoại 0828214439 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

082 821 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,65m
Chiều sâu 40m

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

426 m²
18,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hồ Văn Nhánh, P. 10, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
DD

Duong Thùy Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Hồ Văn Nhánh, Phường 10, thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang. Diện tích 426m2, mặt tiền 10,65m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.