Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Mỹ Tho - Mặt tiền 5m, nở hậu tài lộc, sát Aeon Mall, giá chỉ 420 triệu

Ngày đăng: 26/03/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất độc đáo tại Mỹ Lương, Mỹ Phong, Mỹ Tho!
Vị trí đắc địa đối diện cây xăng Sơn Hoa, cách lộ nhựa 90A chỉ 80m.
Diện tích 5m x 25m, nở hậu 5.5m, với 100m2 thổ cư.
Đường đan thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, vườn cây xanh mát bao quanh.
Chỉ 5 phút đến quảng trường trung tâm thương mại Aeon.
Đất sạch, không mồ mả, không quy hoạch.
Giá chỉ 420 triệu (thương lượng trực tiếp với chủ đất).
Liên hệ ngay 0907532737 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 753 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

420 triệu

125 m²
3,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
X. Mỹ Phong, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
HT

Hiếu Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Mỹ Tho - Mặt tiền 5m, nở hậu tài lộc, sát Aeon Mall, giá chỉ 420 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.