Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất cạnh KCN Minh Đức - Mỹ Hào, 69,3m đường thông, ô tô đi thoải mãi, có sổ đỏ, giá 1 tỉ 5xx

Ngày đăng: 02/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất cạnh KCN Minh Đức - Mỹ Hào, 69,3m đường thông, ô tô đi thoải mãi, có sổ đỏ, giá 1 tỉ 5xx - Vị trí: Phúc Thọ - Hòa Phong - Mỹ Hào - Hưng Yên - Diện tích: 69,3m, mặt tiền 4,36m Lợi thế: + Nằm giữa 2 KCN Minh Đức và khu Quán Gỏi- Hải Dương + Cách mặt đường 5 khoảng 700m + Đường rộng 4m, ô tô tránh xe máy + Đường thông + Xung quanh dân cư đông đúc, xa nhà cho thuê luôn được - Có sổ đỏ - Giá 1,6 tỷ sđt/zalo: 0981952406

Xem thêm

Liên hệ:

098 195 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,36m

Vị trí bản đồ

1,58 tỷ

69.3 m²
22,8 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất cạnh KCN Minh Đức - Mỹ Hào, 69,3m đường thông, ô tô đi thoải mãi, có sổ đỏ, giá 1 tỉ 5xx - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.