Tin đăng đã hết hạn.

Đất phường Mỹ Hào, Hưng Yên - Ô tô tránh nhau, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 1.7 tỷ

Ngày đăng: 15/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu lô đất siêu tiềm năng tại phường Mỹ Hào, Hưng Yên!
Diện tích: 73.6m2, full thổ cư, tha hồ xây dựng.
Vị trí đắc địa trên trục chính trải nhựa đẹp long lanh, ô tô tránh nhau thoải mái. Gần ngay trường mầm non, cực kỳ thuận lợi cho kinh doanh buôn bán.
Giá chỉ 1.7xx tỷ.
Liên hệ ngay 0982306196 để được tư vấn và xem đất!
Xem thêm

Liên hệ:

098 230 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

73.6 m²
23,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tx. Mỹ Hào, T. Hưng Yên
TA

Trang Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất phường Mỹ Hào, Hưng Yên - Ô tô tránh nhau, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 1.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.