Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩn vùng lõi Mỹ Hào - Phú Gia giá từ 65tr/m2. Đối diện KĐT Lạc Hồng Phúc, cạnh chợ bao bì

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Phú Gia cơ hội vàng cho nhà đầu tư tại Mỹ Hào, Hưng Yên. Dự án mới vị trí trung tâm giai đoạn F0. Trung tâm thị xã Mỹ Hào mặt tiền 2 trục chính Nguyễn Bình & Đỗ Thế Diên. Kết nối thẳng Hà Nội Hải Phòng Quảng Ninh qua QL5. Gần KCN lớn: Phố Nối A, B Thăng Long II. Nằm trong vùng quy hoạch lên đô thị loại II. Diện tích: 72,5 - 100m2 | Mặt tiền 5m. Tiềm năng tăng giá mạnh giao dịch dễ thanh khoản nhanh. Phù hợp lướt sóng, giữ tài sản, đầu tư lâu dài. Giá mềm vị trí đẹp pháp lí rõ ràng. Inbox ngay để nhận báo giá & thông tin độc quyền! 0343231239 e Hà PKD - CĐT.

Xem thêm

Liên hệ:

034 323 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,69 tỷ

87.5 m²
65,03 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩn vùng lõi Mỹ Hào - Phú Gia giá từ 65tr/m2. Đối diện KĐT Lạc Hồng Phúc, cạnh chợ bao bì - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.