Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán lô đất tại Khu đô thị Lạc Hồng Phúc liên hệ 0962428893

Ngày đăng: 31/07/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất đối diện chung cư Lạc Hồng Phúc Nhà riêng tại Khu đô thị Lạc Hồng Phúc, Phố Phố Nối, Phường Nhân Hòa, Mỹ Hào, Hưng Yên. - Giá: 11,5 tỷ VND - Diện tích: 82,5m2 - Mặt tiền rộng 5m đối diện chung cư CT1 cực kỳ thoáng đãng - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng - Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện đa khoa Phố Nối - Trường mầm non Tuổi Thần Tiên - Siêu thị Phúc Hưng, Siêu thị BRG Mart Phố Nối Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Quang Tiến 0962428893

Xem thêm

Liên hệ:

096 242 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

82.5 m²
139,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Lạc Hồng Phúc, P. Nhân Hòa, Tx. Mỹ Hào, T. Hưng Yên
ĐT

Đặng Quang Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán lô đất tại Khu đô thị Lạc Hồng Phúc liên hệ 0962428893 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.