Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp trung tâm Mỹ Hào, mặt tiền 7m, đối diện công viên, đường ô tô tránh, giá chỉ 1.2 tỷ

Ngày đăng: 15/07/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Lô đất nằm ở vị trí trung tâm Mỹ Hào với nhiều ưu điểm nổi bật đang chờ đón quý khách!
Diện tích lô đất là 91m2, mặt tiền rộng 7m.
Đường rộng 7.5m, vỉa hè 4m, ô tô tránh nhau thoải mái.
Hướng Bắc mát mẻ, có thể xây nhà ở ngay.
Vị trí đối diện công viên, gần khu công nghiệp Thăng Long II, tiềm năng tăng giá cực mạnh.
Lô đất nằm trong dự án 100ha, sổ đỏ sẵn sàng.
Giá bán: 1.2 tỷ.
Liên hệ ngay Hà: 0343231239 để biết thêm thông tin chi tiết!
Xem thêm

Liên hệ:

034 323 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 13m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

91 m²
13,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp trung tâm Mỹ Hào, mặt tiền 7m, đối diện công viên, đường ô tô tránh, giá chỉ 1.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.