Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Sai Phi, 2,23 tỷ, 71m2, mặt tiền 5.1m, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 16/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm ở Sai Phi, Phường Minh Đức, Mỹ Hào, Hưng Yên, miếng đất này cực kỳ chất với diện tích 71m2.

Cách chợ 200.
Cách đương lê quang hoà liên huyên 200m.
Cách dương 5a hải phòng di ha nôi 300m.

- Giá: 2,23 tỷ.
- Mặt tiền 5.1m, rất lý tưởng cho việc kinh doanh.
- Đường vào rộng 4.8m, xe cộ ra vào thoải mái.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0963328239 Hiệp trần.

Xem thêm

Liên hệ:

096 332 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,1m

Vị trí bản đồ

2,23 tỷ

71 m²
31,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Sai Phi, 2,23 tỷ, 71m2, mặt tiền 5.1m, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.