Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội, 900 triệu, 100.9m2

Ngày đăng: 14/09/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 100.9m2 có 81m2 thổ cư và pháp lý đầy đủ. Giá chỉ 900 triệu, quá hời cho một vị trí như thế này. Không chỉ có diện tích đẹp mà còn phù hợp với phong thủy. Thích hợp để xây nhà ở hoặc đầu tư cho tương lai. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất này! Liên hệ ngay E Hoa qua số 0963686691 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 368 ****

Vị trí bản đồ

900 triệu

100.9 m²
8,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội, 900 triệu, 100.9m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.