Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 95,3m2 tại Xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội, giá cực chất 1,5 tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội với diện tích 95,3m2, giá chỉ 1,5 tỷ VND. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một lô đất đẹp để xây dựng hoặc đầu tư. + Mặt tiền rộng 4,1m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở với không gian thoáng đãng. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. + Khu vực yên tĩnh, thuận tiện cho cuộc sống sinh hoạt hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết hoặc đặt lịch xem đất, liên hệ ngay với Tạ Văn Tú qua số 0962264866

Xem thêm

Liên hệ:

096 226 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

95.3 m²
15,74 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 95,3m2 tại Xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội, giá cực chất 1,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.