Tin đăng đã hết hạn.

Nhanh tay sở hữu lô đất giá siêu hời tại An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội 950 triệu, 81m2

Ngày đăng: 22/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư diện tích 81m2 tại xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội, với giá chỉ 950 triệu VND. Lô đất có mặt tiền 5.53m, ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho việc di chuyển. Pháp lý đầy đủ, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Lô đất được xem là có phong thủy tốt, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống. Đặc biệt, lô đất này có nhiều ưu điểm nổi bật như vị trí đẹp và khả năng kinh doanh tốt. Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay để biết thêm chi tiết. Liên hệ ngay với TRẦN THẮNG TV qua số điện thoại 0395586586

Xem thêm

Liên hệ:

039 558 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,53m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

950 triệu

81 m²
11,73 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhanh tay sở hữu lô đất giá siêu hời tại An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội 950 triệu, 81m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.