Tin đăng đã hết hạn.

Xuất trình siêu phẩm kinh doanh bao đẹp tại An Mỹ, Mỹ Đức - giá đầu tư chưa đến 50tr/m2

Ngày đăng: 18/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích: 99,6m² Mặt tiền & hậu: 4m39 đều tăm tắp. Thông số chuẩn chỉnh từ sổ đến thực địa Sẵn sàng triển khai ngay. Vị trí đắc địa, kinh doanh gì cũng dễ: Ăn uống, tạp hoá, salon, văn phòng. Bán kính 300m: Chợ, trường, trạm, ủy ban, siêu thị Không thiếu gì! Giá chỉ từ 4x triệu/m² Cực kỳ hiếm trong khu vực. Anh/chị quan tâm gọi ngay 0968501992 - Nguyễn Dưỡng để chốt lô đẹp. Không xem là tiếc!

Xem thêm

Liên hệ:

096 850 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,39m

Vị trí bản đồ

4,58 tỷ

99.6 m²
45,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Xuất trình siêu phẩm kinh doanh bao đẹp tại An Mỹ, Mỹ Đức - giá đầu tư chưa đến 50tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.