Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô đất đấu giá tại Bãi Vạc, thị trấn Đại Nghĩa, Mỹ Đức, Hà Nội

Ngày đăng: 08/08/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Diện tích đất là 82.5m2, mặt tiền và hậu đều 5.5m, vuông vắn.
Đất có sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.
Lô đất nằm ở vị trí trung tâm, khu dân cư hiện hữu, quy hoạch đồng bộ.
Đường rộng rãi, ô tô đỗ cửa thoải mái.
Gần chợ, trường học, UBND, trung tâm y tế và đầy đủ tiện ích khác.
Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo.
Giá bán: nhỉnh 4 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: 0353451078 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

035 345 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 5,5m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4 tỷ

30.25 m²
132,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tt. Đại Nghĩa, H. Mỹ Đức, Tp. Hà Nội
BN

Bảo Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô đất đấu giá tại Bãi Vạc, thị trấn Đại Nghĩa, Mỹ Đức, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.