Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất gần Tỉnh Lộ 419, An Tiến, Mỹ Đức, Hà Nội. DT 50,9m2, giá ưu đãi 939tr, view đẹp - HOT

Ngày đăng: 30/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hơn 900tr sở hữu ngay lô đất full thổ cư hộ khẩu Hà Nội! Vị trí đắc địa tại trung tâm An Tiến thị trấn Đại Nghĩa - Mỹ Đức (cũ). Đất ở đô thị Full thổ cư 100% Sổ đỏ sẵn sàng công chứng. Diện tích linh hoạt 5060m | Mặt tiền rộng từ 46m. Chỉ cách Hà Nội 40km Gần đường Hồ Chí Minh (5km). Tiện ích đầy đủ: Chợ, trường học, UBND, cây xăng ngay gần. Gần Hồ Quan Sơn Khu sinh thái Đầm Long. Giá rẻ nhất toàn HN tiềm năng tăng giá mạnh mẽ. Pháp lý chuẩn, mua là sang tên ngay. Gọi ngay: 0979312984 để xem đất thực tế chọn lô đẹp nhất trước khi hết!

Xem thêm

Liên hệ:

097 931 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

939 triệu

50.9 m²
18,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 419, X. An Tiến, H. Mỹ Đức, Tp. Hà Nội
TH

Trương Thị Minh Hợp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất gần Tỉnh Lộ 419, An Tiến, Mỹ Đức, Hà Nội. DT 50,9m2, giá ưu đãi 939tr, view đẹp - HOT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.